Loa Karaoke Xách Tay Redsound P206A Cao Cấp – Bass Đôi 16cm Pin 10Ah

Ưu điểm vượt trội của dòng loa xách tay Redsound P206A mới nhất:
Redsound P206A là mẫu loa karaoke xách tay thuộc P-Series mới nhất 2025 với thiết kế lưới sắt sang trọng và bền bỉ. Sở hữu cấu hình âm thanh mạnh mẽ với 2 loa Bass 16cm, loa Redsound P206A đáp ứng tốt mọi nhu cầu giải trí từ nghe nhạc đến hát karaoke ngoài trời. Ngoài ra, Redsound P206A còn ghi điểm nhờ viên pin Lithium 10Ah bền bỉ và trọng lượng chỉ 12kg, rất thuận tiện để mang đi du lịch hoặc dã ngoại.




Tính năng đa dạng
Hỗ trợ kết nối Bluetooth, USB, thẻ nhớ, cổng AUX.
Có thể chỉnh âm thanh, echo, reverb, mic.
Tích hợp 2 micro không dây UHF, chất lượng âm thanh tốt.
Thời lượng pin sử dụng từ 4 – 6 tiếng.

Giá cả và bảo hành:
- Redsound R2407 được bán với mức giá phù hợp với túi tiền của người tiêu dùng Việt Nam.
- Sản phẩm được bảo hành chính hãng toàn diện 12 tháng, đảm bảo chất lượng và mang đến sự an tâm cho người dùng trong suốt quá trình sử dụng.
Tham khảo các mẫu loa xách tay của Redsound:
Chi tiết kỹ thuật
| Thông tin chung | |
| Model | Loa xách tay P-206A |
| Hệ thống loa | 2 loa 1 đường tiếng |
| Cấu tạo loa Bass | 2 x Bass 16cm |
| Cấu tạo loa Treble | 2 x Treble |
| Tổng công suất | 350W |
| Nguồn | Cắm điện hoặc Pin Lithium |
| Thời gian sử dụng | Dùng khoảng 3-8 tiếng (tuỳ mức âm lượng) |
| Thời gian sạc | Sạc khoảng 4 – 5 tiếng |
| Phím điều khiển | Nút vặn cơ học |
| Tiện ích | Ghép nối 2 loa không dây tạo hệ thống âm thanh Stereo 2 micro kèm theo Bánh xe dễ di chuyển Điều chỉnh âm Bass, Treble giọng hát và tiếng nhạc riêng biệt |
| Kết nối | |
| Kết nối không dây | Bluetooth 5.0 |
| Cổng phát nhạc | • Jack bông sen trắng đỏ • Optical • Thẻ nhớ Micro SD • USB |
| Cổng khác | Cổng Micro, Cổng Guitar |
| Khoảng cách kết nối tối đa | 10m |
| Thông tin sản phẩm | |
| Chất liệu | Thùng gỗ sơn gai sần, chống trầy |
| Kích thước loa | Ngang 47 cm – Sâu 26 cm – Cao 24 cm |
| Trọng lượng | 12kg |
| Thương hiệu | Việt Nam |
| Xuất xứ | Việt Nam |






